

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

TANGAZO

Novemba 26, 2025

HUISHA TAARIFA KWENYE AKAUNTI YAKO YA AJIRA PORTAL

Waombaji kazi wote mliotuma maombi ya kazi za MDA's & LGA's na Taasisi nyingine. Mnatakiwa kuhuisha (update) taarifa katika akaunti zenu za ajira portal, kwa kuainisha mahali ulipo kwa sasa ili upangiwe kituo cha usaili karibu na eneo lako.

Ili kuhuisha taarifa zako - nenda kwenye eneo la **PERSONAL DETAILS**, kisha rekebisha eneo la **CURRENT RESIDENCE** kwa kuandika Mkoa na Wilaya uliyopo kwa sasa.

Mwisho wa kuhuisha taarifa zako ni tarehe 06 Disemba, 2025.

Tembelea Tovuti ya www.ajira.go.tz kwa maelezo zaidi.

Imetolewa na;

Kitengo cha Habari na Mawasiliano Serikalini.